
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaRAF PORTABLE SPOT CARPET CLEANER
Bei
TSh 240,000

Karibu kwenye ulimwengu wa usafi wa hali ya juu ukitumia Kisafisha Zulia na Madoa cha RAF Portable Spot. Kifaa hiki cha kipekee kimeundwa mahususi kurahisisha kuondoa madoa magumu kwenye mazulia na samani za nyumbani kwako kwa ufanisi mkubwa. Pata urahisi wa kufanya usafi wa kina wakati wowote unapohitaji bila usumbufu wowote. Sifa Kuu: Utoaji Madoa: Huondoa madoa magumu kwenye mazulia na viti kwa urahisi. Ubunifu wa Kubebeka: Saizi yake rahisi kuhamishwa inakuwezesha kusafisha popote ndani ya nyumba. Matumizi Salama: Inafaa kwa aina mbalimbali za vitambaa vya nyumbani na mazulia. Ufanisi wa Juu: Matokeo ya haraka yanayorejesha mwonekano mzuri wa samani zako. Boresha usafi wa nyumba yako leo kwa kifaa hiki cha kisasa kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI