
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaRAF CARPET CLEANER
Bei
TSh 440,000

Tunakuletea RAF Carpet Cleaner, kifaa cha kisasa kinachorahisisha usafishaji wa mazulia nyumbani kwako. Mashine hii ya kipekee inakuwezesha kusafisha kwa ufanisi mkubwa na kuacha sakafu yako ikiwa safi na yenye kupendeza. Pata urahisi wa kazi za usafishaji wa kila siku kwa kutumia teknolojia hii ya kisasa kutoka BM Household. Sifa Kuu: Muundo wa 2in1: Inatoa uwezo wa kipekee wa kazi mbili kwa wakati mmoja kwa ajili ya usafishaji kamili. Utendaji wa Juu: Inasafisha uchafu kwa ufanisi mkubwa bila kuchosha. Matumizi Rahisi: Muundo wake unawezesha udhibiti mzuri wakati wa kusafisha mazulia. Uimara na Ubora: Imetengenezwa kwa viwango vya juu vya kudumu kwa matumizi ya muda mrefu. Boresha usafishaji wa nyumba yako leo kwa RAF Carpet Cleaner inayopatikana BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI