
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaRAF INFRARED COOKER SINGLE
Bei
TSh 75,000

Gundua urahisi na ufanisi wa kupika nyumbani kwa kutumia RAF Infrared Cooker Single mpya kutoka BM Household. Jiko hili la kisasa linatoa utendaji wa kuaminika ili kurahisisha kazi yako ya kila siku jikoni. Ni chaguo bora kwa nafasi ndogo na matumizi ya kisasa ya nyumbani. Sifa Kuu: Ubunifu wa Kina: Muundo maridadi unaosaidia kuboresha muonekano wa jikoni yako. Utendaji Bora: Inapika kwa ufanisi mkubwa ili kuokoa muda wako. Matumizi Salama: Imetengenezwa kwa umakini ili kutoa usalama wakati wa kupika. Rahisi Kutumia: Vidhibiti vinavyoeleweka kwa urahisi kwa ajili ya udhibiti kamili wa joto. Boresha uzoefu wako wa upishi leo ukitumia bidhaa hii bora kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI