Biashara ya Kitanzania

Duka Letu, Kuaminika Kwako

Kutoka kwenye ndoto ya familia hadi kuwa jina linaloaminika. Tunaleta bidhaa bora na huduma ya kuaminika kwa kila mteja anayeingia dukani kwetu.

Historia Yetu

Tumejengwa Kukuhudumia Vizuri Zaidi

Karibu BM Household โ€” Kituo chako kikuu na cha kuaminika kwa ajili ya vyombo bora vya jikoni, vifaa vya kisasa vya nyumbani (appliances), na urembo wa ndani (decor) jijini Dar es Salaam. Tunaamini kuwa nyumba si kuta nne tu, bali ni sehemu ya faraja, utulivu, na urembo. Tumejitolea kuboresha maisha yako ya kila siku kwa kukuletea bidhaa za kiwango cha juu, zenye uaminifu wa hali ya juu, na kwa bei nafuu kabisa kwa ajili ya familia na wafanyabiashara kote nchini Tanzania. Katika BM Household, tunahudumia wateja wa Jumla na Rejareja kwa weledi mkubwa. Iwe wewe ni mwenye nyumba unayetaka kuboresha jiko lako kwa vyombo vya kisasa, mbunifu wa mambo ya ndani (interior designer) unayetafuta urembo wa kipekee, au mfanyabiashara unayetaka kujaza duka lako kwa bidhaa zenye uhitaji mkubwa sokoni, hapa ndipo nyumbani kwako.

Tunachofanya

Vyombo vya Ndani vya Hali ya Juu

Seti za kupikia zinazodumu (premium cookware), seti za kisasa na za kuvutia za sahani na vikombe (dinnerware & glassware), na vifaa vyote muhimu vya jikoni vilivyotengenezwa kwa muundo wa kisasa kabisa.

Vifaa vya Kisasa vya Nyumbani (Small Appliances)

Mablenda, microwaves, mixers, kettles na vifaa vyote vya umeme vinavyookoa nishati na kurahisisha kazi za nyumbani kwa kasi na ufanisi.

Urembo wa Ndani wa Kuvutia (Home Decor)

Bidhaa za kisasa za mapambo zinazoleta muonekano wa kifahari, mtindo wa kipekee, na mguso wa kisasa katika sebule na vyumba vyako.

Dira na Dhima Yetu

Sisi hatuuzi bidhaa tu; tunaleta mabadiliko chanya ya mtindo wa maisha (lifestyle transformation). Lengo letu kuu ni kutoa huduma bora zaidi kwa wateja wetu, kutoa bei zenye ushindani na uhalisia, pamoja na chaguzi mbalimbali za bidhaa za kipekee ambazo huwezi kuzipata kwingine. Kwa kuunganisha ubora wa kiwango cha juu na unafuu wa bei, tunalenga kuwa mshirika wako mkuu katika safari ya kutengeneza mazingira bora na ya kuvutia zaidi ya kuishi.

Tunapatikana

Tunapatikana Kariakoo

Njoo tutembelee, au agiza tupange jinsi ya kukufikishia

Duka Letu

Kariakoo

Makutano ya Barabara ya Livingstone na Aggrey (Livingstone & Aggrey Street), Kariakoo, Dar es Salaam, Tanzania.

Duka letu kuu lipo katikati ya eneo maarufu na lenye mzunguko mkubwa wa kibiashara jijini Dar es Salaam, Kariakoo. Ni rahisi sana kufika iwe unanunua kwa ajili ya matumizi ya nyumbani au unapakia mizigo mikubwa kwenda mikoani.

Tunu Zetu

Misingi Inayotuongoza

Ubora Usiomithilika

Tunauza vifaa halisi (Original) kutoka kwa watengenezaji wanaoaminika. Hakuna bidhaa feki dukani kwetu.

Uaminifu & Warranty

Kila bidhaa inatoka na uhakika wa warranty. Wateja wetu wana amani kwasababu tunasimama na bidhaa zetu.

Wigo Mpana wa Bidhaa

Kuanzia mahitaji ya kila siku hadi bidhaa maalum, BM Household kipo โ€” chaguo pana chini ya paa moja.

Usafirishaji wa Kuaminika

Tukiwa Kariakoo, tunasafirisha bidhaa kwa usalama kote Tanzania โ€” popote ulipo, tunaweza kukufikia.

Tembelea Duka Letu Leo

Gundua kwanini wateja wanachagua BM Household kama sehemu yao ya kuaminika ya ununuzi.