
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaRAF FOOD CHOPPER
Bei
TSh 45,000

Karibu kwenye ulimwengu wa urahisi jikoni ukitumia RAF FOOD CHOPPER. Kifaa hiki cha kisasa chenye ujazo wa lita 3 kimeundwa ili kurahisisha kazi yako ya kuandaa chakula kwa ufanisi mkubwa. Pata matokeo ya haraka na ya kuridhisha kila unapopika kwa ajili ya familia yako. Sifa Kuu: Ujazo wa Lita Tatu: Uwezo mkubwa wa kuchakata chakula cha kutosha kwa mlo wa familia yako kwa wakati mmoja. Utendaji wa Kisasa: Hufanya kazi kwa kasi na ustadi ili kuokoa muda wako mwingi jikoni. Ubunifu Rafiki: Imeundwa kwa umaridadi unaoendana na mapambo ya kisasa ya jiko lako. Urahisi wa Kutumia: Vidhibiti vyepesi vinavyokupa udhibiti kamili wakati wote wa matumizi. Boresha uzoefu wako wa upishi leo ukitumia bidhaa hii bora kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI