
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaRAF SLUSH MACHINE
Bei
TSh 430,000

Badilisha jikoni au biashara yako kuwa kituo cha burudani kwa kutumia mashine hii ya kisasa ya slush kutoka BM Household. Kifaa hiki kimeundwa maalum kukusaidia kuandaa vinywaji baridi vya barafu vilivyochanganywa kikamilifu kwa urahisi na haraka sana. Inafaa kabisa kwa familia, mikusanyiko, au matumizi ya biashara ndogo ndogo inayohitaji vinywaji vya kuburudisha. Sifa Kuu: Muundo wa Kisasa: Muonekano maridadi unaovutia jikoni au eneo lako la biashara. Uendeshaji Rahisi: Udhibiti rahisi unaowezesha mtu yeyote kuandaa vinywaji bila usumbufu. Utendaji Imara: Imejengwa kwa viwango vya juu vya ubora kuhakikisha hudumu kwa muda mrefu. Matumizi Mbalimbali: Inafaa kuandaa aina mbalimbali za vinywaji vya barafu na sharubati za matunda. Pata mashine yako leo na ufurahie vinywaji baridi vyenye ubora wa kipekee kila wakati.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI