
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaRAF COMMERCIAL WET N DRY VACCUM CLEANER
Bei
TSh 390,000

Karibisha usafi wa kiwango cha juu nyumbani au ofisini kwako kwa Kisafisha Ombwe cha RAF Commercial Wet n Dry. Kifaa hiki chenye nguvu kimeundwa kushughulikia uchafu wote wa kavu na maji kwa ufanisi mkubwa na bila usumbufu wowote. Ni chaguo bora kwa wale wanaotaka matokeo ya haraka na ya kuridhisha katika eneo lolote kubwa au dogo. Sifa Kuu: Uwezo mkubwa: Inakuja na ujazo wa lita 60 unaowezesha kusafisha maeneo makubwa bila kulazimika kumwaga uchafu mara kwa mara. Matumizi ya pande mbili: Ina uwezo wa kipekee wa kufyonza maji na uchafu mkavu kwa ufanisi sawa. Rahisi kutumia: Muundo wake rafiki unahakikisha unaendesha shughuli za usafi kwa urahisi na bila kuchoka. Ujenzi imara: Imetengenezwa kwa viwango vya juu vya kudumu ili kukupa huduma ya kuaminika kwa muda mrefu. Pata kifaa hiki bora leo na ubadilishe jinsi unavyosafisha nafasi yako kwa urahisi na weledi.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI