
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaRAF hand steaming iron
Bei
TSh 70,000

Pata urahisi wa kuondoa mikunjo kwenye nguo zako ukiwa nyumbani au safarini kwa kutumia pasi ya mvuke ya mkono ya RAF. Kifaa hiki cha kisasa kimeundwa mahususi kurahisisha shughuli zako za kila siku za ufuaji kwa kutoa huduma ya haraka na yenye matokeo bora. Ni chaguo bora kwa wale wanaotaka nguo zao zionekane nadhifu na za kupendeza bila usumbufu mwingi. Sifa Kuu: Muundo wa Mkononi: Rahisi kushika na kutumia kwa urahisi wakati wowote. Teknolojia ya Mvuke: Huondoa mikunjo haraka na kulinda ubora wa nguo zako. Ukubwa wa Kusafiri: Ni mwepesi na hauchukui nafasi kubwa kwenye begi lako la safari. Matumizi ya Haraka: Huongeza ufanisi ili kuokoa muda wako wa thamani kila siku. Boresha muonekano wako wa kila siku kwa kutumia pasi hii ya kuaminika kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI