
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaHand garment steamer
Bei
TSh 60,000

Tunakuletea pasi yetu ya kisasa ya mkono ya kurahisisha kazi za nyumbani kwa ufanisi wa hali ya juu. Kifaa hiki kinakupa wepesi wa kipekee katika kuondoa makunyanzi kwenye nguo zako zote bila shida yoyote. Ni chaguo bora kwa ajili ya kuweka mwonekano wako safi na nadhifu wakati wote. Sifa Kuu: Rahisi kutumia: Muundo mwepesi unaokuruhusu kunyoosha nguo kwa urahisi na haraka. Inapasi nguo zote: Inafaa kwa aina mbalimbali za vitambaa bila hofu ya kuharibu nguo zako. Matokeo ya haraka: Inaondoa makunyanzi kwa ufanisi mkubwa ili kuokoa muda wako. Ubunifu wa kisasa: Inakupa urahisi wa kutumia hata ukiwa safarini. Pata urahisi na ubora wa kipekee katika utunzaji wa nguo zako ukitumia kifaa hiki cha kuaminika kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI