
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaSokany Garment Steamer
Bei
TSh 220,000

Boresha uzoefu wako wa kunyoosha nguo kwa kutumia pasi ya mvuke ya Sokany Garment Steamer kutoka BM Household. Pasi hii ya kisasa na yenye ufanisi mkubwa imeundwa kurahisisha kazi yako ya kila siku kwa kuondoa mikunjo kwenye nguo kwa haraka na urahisi. Ni chaguo bora kwa nyumba ya kisasa inayothamini ubora na urahisi wa hali ya juu. Sifa Kuu: Stendi Maalum: Inakuja na stendi yake imara inayokusaidia kutundika nguo kwa urahisi wakati wa kunyoosha bila kuhitaji meza ya pasi. Uhamaji Rahisi: Ina tairi madhubuti zinazokuwezesha kuivuta na kuhamisha pasi hii kwa urahisi kutoka chumba kimoja hadi kingine. Matumizi Madogo ya Umeme: Imetengenezwa kwa teknolojia inayotumia nishati kidogo ili kukupunguzia gharama za umeme huku ikitoa matokeo bora. Nyakua pasi yako ya Sokany leo kutoka BM Household na ufurahie urahisi wa kunyoosha nguo zako kwa kiwango cha kisasa.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI