
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaDigiwave Automatic Coffee machine
Bei
TSh 385,000

Gundua furaha ya kuwa na barista wako nyumbani ukiwa na Mashine ya Kahawa ya Digiwave Automatic. Kifaa hiki cha kisasa cha nyumbani kinabadilisha jinsi unavyoandaa kikombe chako cha asubuhi kwa urahisi na kasi ya hali ya juu. Furahia kahawa safi na yenye ladha nzuri kila siku bila usumbufu wowote. Sifa Kuu: Uendeshaji wa Kiotomatiki: Huandaa kahawa yako pendwa kwa urahisi na haraka bila mchakato mgumu. Muundo wa Kis Kisasa: Inaongeza mvuto na kuleta mwonekano wa kisasa katika jiko au eneo lako la mapumziko. Teknolojia ya Smart Home: Imeundwa ili iendane na mtindo wako wa maisha wa kidijitali kwa matumizi bora ya nyumbani. Ufanisi wa Kuaminika: Inatoa matokeo bora ya kahawa yenye ladha halisi kila wakati unapoitumia. Boresha uzoefu wako wa kahawa ya nyumbani kwa mashine hii ya kipekee kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI