
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaDIGIWAVE STAND MIXER
Bei
TSh 305,000

Gundua uwezo wa kupika na kuoka kwa urahisi ukitumia mashine ya kisasa ya DIGIWAVE STAND MIXER 10L kutoka BM Household. Kifaa hiki kimeundwa mahususi kurahisisha kazi zako za jikoni huku kikiwa na ujazo mkubwa wa lita kumi kwa ajili ya familia au biashara yako ndogo. Pata matokeo ya kitaalamu nyumbani kwako kwa kutumia kifaa hiki kinachotegemeka na chenye uwezo mkubwa. Sifa Kuu: Ujazo wa Lita Kumi: Uwezo mkubwa wa kuchanganya mchanganyiko mwingi kwa wakati mmoja bila shida. Utendaji Wenye Nguvu: Motor yenye nguvu ya kuendesha shughuli zote za kuchanganya na kukanda unga. Ubunifu Imara: Muundo wa kudumu uliotengenezwa mahususi kwa matumizi ya kila siku jikoni. Urahisi wa Matumizi: Vidhibiti vilivyo wazi vinavyorahisisha kurekebisha kasi kulingana na mahitaji yako. Boresha uzoefu wako wa upishi leo kwa ubora wa kipekee kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI