
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaPHILIPS COFFEE MACHINE
Bei
TSh 1,980,000

Anzisha siku yako kwa kikombe cha kahawa yenye ladha nzuri inayotayarishwa nyumbani kwako na mashine ya kisasa ya kahawa ya Philips EP3341 kutoka BM Household. Kifaa hiki cha Smart Home kinakupa urahisi wa kuandaa vinywaji unavyovipenda kwa ubora wa hali ya juu na kwa sekunde chache tu. Inachanganya teknolojia ya kisasa na uwezo wa kutegemewa ili kukupa uzoefu wa kipekee wa kahawa kila siku. Sifa Kuu: Ubunifu wa Kisasa: Muundo maridadi unaoingia vizuri katika mpangilio wowote wa jikoni yako ya kisasa. Utendaji Rahisi: Udhibiti rahisi unaokuwezesha kuandaa kahawa yako kwa urahisi bila usumbufu. Teknolojia ya Smart Home: Unganisha urahisi wa teknolojia na maisha yako ya kila siku kwa ufanisi mkubwa. Matokeo ya Kuaminika: Imeundwa ili kutoa matokeo bora ya kahawa katika kila matumizi. Furahia ubora wa kipekee wa kahawa kila asubuhi na mashine hii ya kuaminika kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI