
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaDigiwave 3Tap water Dispenser
Bei
TSh 300,000

Karibisha urahisi wa kisasa nyumbani au ofisini kwako ukitumia Kisambaza Maji cha Digiwave chenye Tapa Tatu na Friji iliyojumuishwa. Kifaa hiki cha kipekee kinakupa uhuru wa kupata maji ya moto, ya uvuguvugu, na baridi wakati wote huku kikitoa nafasi ya ziada ya kuhifadhi vinywaji au vitafunio vyako. Ni suluhisho kamili la kiteknolojia linalorahisisha maisha yako ya kila siku kwa mtindo wa kisasa kabisa. Sifa Kuu: Tapa Tatu za Maji: Hutoa machaguo matatu ya joto la maji ikiwemo moto, uvuguvugu, na baridi kwa matumizi yako yote. Friji Iliyojumuishwa: Sehemu ya friji iliyo chini inakupa urahisi wa kuhifadhi vinywaji na vitafunio vikiwa baridi. Muundo wa Kisasa: Muonekano maridadi unaochanganyika vizuri na mapambo ya jikoni au ofisi yako. Ufanisi wa Nishati: Kimeundwa kufanya kazi kwa ufanisi mkubwa bila kutumia umeme mwingi. Boresha maisha yako leo kwa kupata Kisambaza Maji cha Digiwave kinachotegemeka na chenye mtindo wa kipekee kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI