
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaCanister set new model
Bei
TSh 45,000

Seti mpya ya vopo za kuhifadhia chakula imetengenezwa kwa kioo imara na bora cha ubora wa juu, ikiwa na mifuniko na vijiko vya asili vilivyotengenezwa kwa mianzi safi inayodumu kwa muda mrefu, na kuleta mwonekano wa kisasa na wa kupendeza katika jiko lako wakati wote.
Maoni ya Wateja
Ofa inaisha:
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Iliyochaguliwa na AI