
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaServing trey
Bei
TSh 100,000

Boresha uwasilishaji wako wa chakula na vinywaji kwa kutumia trei hizi za kupendeza za mbao ngumu. Seti hii ya vipande vitatu inakupa urahisi na mwonekano wa kuvutia kwa matumizi ya kila siku au wakati wa ukarimu. Ni chaguo bora linalochanganya uzuri wa asili na uimara wa kudumu nyumbani kwako. Sifa Kuu: Ujenzi wa Mbao Ngumu: Imetengenezwa kwa nyenzo imara inayotoa uimara wa hali ya juu kwa matumizi ya kila siku. Ulinzi Dhidi ya Maji: Haishtuki wala kuharibika kwa maji, hivyo inafaa sana kwa kusafirisha vinywaji na vyakula vya supu. Seti ya Vipande Vitatu: Inajumuisha trei tatu za ukubwa mbalimbali ili kukidhi mahitaji yako yote ya huduma jikoni. Muundo Bora wa Jikoni: Nyongeza nzuri kwa vifaa vyako vya jikoni inayoongeza mtindo na ufanisi wakati wa kuandaa meza. Pata setio yako ya trei leo na ufurahie huduma bora nyumbani kwako.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI