
Stock Imebaki Kidogo
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaDinnerset
Bei
TSh 95,000

Seti ya chakula ya kisasa na ya kuvutia yenye vipande 16 kwa ajili ya matumizi ya kila siku na hafla maalum, inayojumuisha sahani za chakula kikuu 4, sahani za pembeni 4, bakuli 4, na vikombe 4 vilivyoundwa kwa ubora wa hali ya juu ili kupendezesha meza yako.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI