Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua Sasa🍲 PMC ELECTRIC PRESSURE COOKER – 6L (10-in-1) ⚡
Bei
TSh 120,000

Karibu kwenye ulimwengu wa upishi wa kisasa ukitumia Jiko la Umeme la Shinikizo la PMC la Lita 6 lenye kazi kumi kwa moja kutoka BM Household. Kifaa hiki cha kipekee kimeundwa kurahisisha kazi yako jikoni huku kikileta matokeo ya ladha ya kipekee kila unapopika. Boresha mbinu zako za upishi na ufurahie chakula kitamu kwa urahisi kabisa. Sifa Kuu: Uwezo wa Kazi Kumi kwa Moja: Inakupa uhuru wa kupika aina mbalimbali za vyakula kwa kutumia kifaa kimoja tu. Uwezo wa Lita Sita: Inatosha kabisa kupikia familia nzima au wageni wakati wa hafla maalum. Jopo la Kudhibiti la Kidijitali la Kugusa: Hurahisisha uendeshaji na kuchagua mpango sahihi wa upishi kwa urahisi. Inakuja na Vyungu Viwili Visivyoshika Chakula: Hukupa urahisi wa kubadilisha vyakula na kusafisha bila shida baada ya matumizi. Mfumo wa Usalama wa Kina: Inahakikisha amani ya akili wakati wote wa mchakato wa upishi jikoni kwako. Pata kifaa hiki cha kipekee leo na ubadilishe jinsi unavyopika chakula chako cha kila siku.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI