
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua Sasa🫖 PMC ELECTRIC KETTLE 6L ☕️ ⚡️
Bei
TSh 80,000

Boresha maisha yako ya kila siku na PMC Electric Kettle yenye uwezo wa lita sita kutoka BM Household, iliyoundwa mahususi kwa ajili ya familia na ofisi zenye shughuli nyingi. Kifaa hiki kinachanganya uwezo mkubwa na kasi ya ajabu ili kuhakikisha unapata maji ya moto kwa urahisi na kwa haraka wakati wowote. Furahia urahisi wa kuandaa vinywaji vyako pendwa vya moto kwa kutumia teknolojia ya kisasa inayokupa usalama na ufanisi wa hali ya juu. Sifa Kuu: Nguvu ya Umeme: 1800W Inachemsha maji haraka na kwa ufanisi mkubwa ili kuokoa muda wako thamani. Uwezo Kubwa: Lita sita Kamili kwa mahitaji ya familia nzima, wageni, au matumizi ya ofisini. Teknolojia ya Kuchemsha Haraka: Inapasha maji moto kwa kasi ya ajabu bila kusubiri kwa muda mrefu. Mwili wa Chuma Imara: Imetengenezwa kwa chuma cha pua kinachodumu kwa muda mrefu na kustahimili matumizi ya kila siku. Ulinzi wa Kujizima Kiotomatiki: Ina mifumo minne ya kiotomatiki ya kujizima ili kukupa amani ya akili wakati wote. Pata urahisi na ubora wa kudumu nyumbani kwako leo kwa kuchagua bidhaa bora kutoka BM Household.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Maoni ya Wateja
Iliyochaguliwa na AI