
Kikapu chako kipo wazi
Bado haujaweka bidhaa yoyote. Angalia bidhaa zetu bora na uchague unachopenda.
Anza Kununua SasaBrinax Delux cooker
Bei
TSh 310,000

Maoni ya Wateja
Jiko la kisasa la Brinax Delux 2004.3 ni kifaa bora kilichoundwa kukupa ufanisi jikoni. Jiko hili lina vichomaji vinne vya gesi na sahani moja ya umeme, hivyo kukuwezesha kupika vyakula vingi kwa wakati mmoja kwa urahisi. Lina mfumo wa kisasa wa kuwasha moto kiotomatiki, sehemu ya juu iliyofunikwa kwa kioo imara kwa ajili ya usafi na urembo, na linakuja na udhamini wa mwaka mmoja kwa matumizi ya uhakika na amani ya moyo.
Delivery
Tupigie simu au WhatsApp tukupe bei ya delivery kwa eneo lako.
Iliyochaguliwa na AI